สามารถแจ้งเกิดได้อย่างเป็นทางการไปแล้ว เฉพาะกับแฟนบอล ชาวเดอะค็อปลิเวอร์พูล สำหรับ น้องแพร พิมพ์อารยา อรรถวิภัชน์ ที่ได้บินลัดฟ้าข้ามไปถ่ายทำโฆษณาเครื่องดื่ม สปอนเซอร์ ไกลถึงประเทศอังกฤษ โดยงานนี้เธอได้ประกบคู่กับ เวอร์กิล ฟาน ไดค์ กองหลังพันธุ์แกร่งจอมทัพของ หงส์แดง อีกด้วย
และเมื่อไม่นานมานี้ น้องแพร ได้ทำการโพสต์ภาพลงใน IG ส่วนตัว โดยรูปที่ได้อัพโหลดลงไปนั้นคือ ภาพที่ยืนคู่กับปราการหลังคนเก่งทีมชาติฮอลแลนด์พร้อมทั้งชูเสื้อที่ใช้ถ่ายโฆษณา กับแคปชั่นประกอบที่ว่า “My best experience ever with Virgil van dijk” (ประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยมที่สุดของหนูกับ เวอร์กิล ฟาน ไดค์)
สำหรับบ น้องแพร พิมพ์อารยา มีอายุ 16 ปี กำลังศึกษาอยู่ในระดับชั้น ม.6 ที่โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน นอกจากนี้ เธอยังเคยเข้าร่วมประกวด มิสทีน ไทยแลนด์ 2018 และสามารถเข้าไปถึงรอบ 15 คนสุดท้าย และได้รับการคัดเลือกให้เป็นผู้หญิงเพียงคนเดียวที่ได้เข้าร่วมแสดงโฆษณาดังกล่าว
หากแฟนๆ คนไหนต้องการที่จะเข้าไปกดติดตามรับชมผลงานและให้กำลังใจ น้องแพร พิมพ์อารยา สามารถเข้าไปกดFollow ได้ในช่องทางดังนี้
Facebook : Prae Phimaraya Attavipach
Instagram : prae.pary
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง :
น้องนุ๊ก เน็ตไอดอลสุดสวย ไซส์บึ้ม ผู้ที่เคยบุกให้กำลังใจแข้งต่างชาติ
เปิดวาร์ป น้องนิแนน สาวกเดอะค็อป สุดเซ็กซี่
Alaska Clarke สาวแซ่บ OnlyFans แฟนตัวยง เรือใบสีฟ้า พร้อมพลีกาย หลัง แมนฯ ซิตี้ โชว์ฟอร์มโหด
ส่องความแซ่บ "มาเรีย ทักทุก" เน็ตไอดอลสาว ลูกเลี้ยง “เชส ฟาเบรกัส”
เอาใจแฟนแมนซิตี้! พาส่องความน่ารัก “น้องบุ๋มบิ๋ม” แฟนตัวยง เรือใบสีฟ้า
"นาธาเลีย เฟลิกซ์" แฟนสาว "ดักลาส คอสต้า" อึ๋มเอ็กซ์ได้ใจแฟนบอล ม้าลาย